Februari 01, 2020 1 soma min

Angela Mulei

Jina langu niAngela Muleina Mimi ni Mtunzi / Bloga wa Maisha ya Maisha na Usafiri. Kwa sasa nimekaa nje ya mji mzuri wa pwani wa Mombasa, Kenya.

Mimi ni mhitimu wa Masoko ya Mitindo na Biashara.

Nilianzisha blogi yangu kutoka mahali kama Kenya kama duka la ubunifu na nina njia ya kushiriki ulimwengu wangu na kuleta mabadiliko kidogo ulimwenguni, na vile vile nilikuwa na jiwe la kupitishia ujenzi wa chapa.

Mimi ni mpenzi wa vitabu na ninasoma kila wakati. Orodha yangu ya kusoma inakua kila wakati na mimi ni mpiga picha mwenye bidii na najifunza jinsi ya kugeuza mapenzi yangu kuwa biashara, badala ya kuwa hobby.

Mimi ni msichana anayependa raha, mwenye akili, ambaye yuko safarini kujitambua. Daima itakuwa mwingo wa kujifunza na ni somo lisilo na mwisho. Angalia chapisho langu kuhusu“Vidokezo vya Kuzuia Ngozi Kavu, jiandikishe kwenye blogi yangu na unifuate kwenye Instagram..

 Na mimi ni Mgeni Blogger wako wa Februari!


GEORGANIC
Language
English
Open drop down